Entry: Reply ni Garduce Friday, May 19, 2006



tinanong ni Ycel kung ano ang reply ni Garduce.. ayon sa aking mapagkakatiwalaang source.. ito ang reply niya...

"On d way na me... Mwuah... :)"

sana makarating lahat ng Pinoy na naakyat at aakyat sa Mt Everest... at sana makabalik sila ng nasa mabuting kalagayan.... Go Pinoy!!! Kaya natin Ito!!!


   2 comments

bibs
June 2, 2006   12:47 AM PDT
 
hahahahaa! buang ka!
neng
May 19, 2006   04:30 PM PDT
 
sana sumama ka rin! madali na lang para sa iyo ang pagbaba ... talon lang, baka mapisa then labas pakpak na ...hehehhe

glückwunsch sa ating mga kababayan!

Leave a Comment:

Name


Homepage (optional)


Comments